Bli medlem
Bli medlem

Du är här

2020-09-09

Reginn hf. - Niðurstöður hluthafafundar 9. september 2020


Hluthafafundur Regins hf. var haldinn klukkan 16:00, miðvikudaginn 9. september 2020  í Hörpu, tónlistar- og ráðstefnuhúsi, í Rímu fundarsal, Austurbakka 2, 101 Reykjavík. Niðurstöður fundarins voru eftirfarandi:

1.    Heimild til handa stjórn til hækkunar hlutafjár:
Hluthafafundur Regins samþykkti breytingu á 4. gr. samþykkta félagsins þess efnis að við greinina bætist heimild til handa stjórn félagsins til að auka hlutafé þess um allt að kr. 40.000.000 að nafnverði. Hluthafar skulu hafa forgangsrétt að öllum nýjum hlutum í hlutfalli við skráða hlutafjáreign sína. Heimildin skal falla niður þann 10. mars 2021.

  1. Önnur mál:

Engin önnur mál voru tekin til afgreiðslu á fundinum.

Viðhengi

Författare Reginn hf.

Tala om vad ni tycker

Tala om vad ni tycker

Ni är just nu inne på en betaversion av nya aktiespararna. Lämna gärna feedback på vad ni tycker i formuläret nedan.