Bli medlem
Bli medlem

Du är här

2020-08-14

Sjóvá: Uppgjör annars ársfjórðungs 2020 verður birt miðvikudaginn 19. ágúst - kynningarfundur sama dag

Sjóvá-Almennar tryggingar hf. birtir afkomu annars ársfjórðungs ársins 2020 miðvikudaginn 19. ágúst nk., eftir lokun markaða.

Fjárfestafundur og beint streymi frá fundinum 19. ágúst kl. 16:15  

Markaðsaðilum og fjárfestum er boðið á kynningarfund 19. ágúst kl. 16.15 þar sem Hermann Björnsson forstjóri mun kynna afkomu félagsins á öðrum ársfjórðungi og fyrstu sex mánuðum ársins. Fundurinn fer fram í fundarsal félagsins í Kringlunni 5, 6. hæð. Fyrirkomulag fundarsins verður í takt við gildandi sóttvarnarreglur. Fundinum verður streymt beint á slóðinni https://www.sjova.is/um-okkur/fjarfestar/afkomukynning-f2-2020/ og vilji aðilar bera upp spurningar sem tengjast uppgjörinu má senda þær á netfangið fjarfestar@sjova.is á meðan á útsendingu stendur og verður þeim svarað í lok fundarins.

Kynning á uppgjörinu verður aðgengileg á vef Sjóvár www.sjova.is/fjarfestar frá þeim tíma er kynningarfundurinn hefst og verður upptaka af fundinum aðgengileg á sömu síðu að fundi loknum.

Tala om vad ni tycker

Tala om vad ni tycker

Ni är just nu inne på en betaversion av nya aktiespararna. Lämna gärna feedback på vad ni tycker i formuläret nedan.