Bli medlem
Bli medlem

Du är här

2020-08-13

VÍS: Birting uppgjörs annars ársfjórðungs 2020 og kynningarfundur

VÍS birtir uppgjör annars ársfjórðungs 2020 eftir lokun markaða þann 20. ágúst næstkomandi. Kynningarfundur fyrir markaðsaðila og fjárfesta vegna uppgjörsins verður haldinn daginn eftir, föstudaginn 21. ágúst, í húsnæði félagsins, Ármúla 3, klukkan 8:30.

Á fundinum mun Helgi Bjarnason, forstjóri félagsins, kynna uppgjörið og svara spurningum. Við biðjum þá sem hafa hug á að mæta á fundinn að senda tölvupóst á fjarfestatengsl@vis.is svo við getum haldið vel utan um fjölda þeirra sem ætla að mæta. Við virðum tveggja metra regluna í fundarsalnum því við viljum tryggja öryggi þeirra sem mæta á fundinn.

Hægt verður að fylgjast með fundinum í beinni útsendingu og nálgast upptöku að honum loknum á vefslóðinni: https://www.vis.is/vis/fjarfestar/fjarfestafundur/

Kynningarefni fundarins verður hægt að nálgast hér: https://www.vis.is/vis/fjarfestar/yfirlit-fjarfestaupplysinga/
 
Nánari upplýsingar veitir Erla Tryggvadóttir, samskiptastjóri VÍS, í síma 660-5260 og með netfanginu erlat@vis.is   

Tala om vad ni tycker

Tala om vad ni tycker

Ni är just nu inne på en betaversion av nya aktiespararna. Lämna gärna feedback på vad ni tycker i formuläret nedan.